Latest News & Updates
8 articles
RATIBA YA MTIHANI WA DARASA LA SABA MWAKA 2026
RATIBA YA UPIMAJI WA KITAIFA KIDATO CHA PILI MWAKA 2026
RATIBA YA MTIHANI WA TAIFA MAFUNZO YA AMALI 2026
RATIBA YA UPIMAJI WA KITAIFA DARASA LA TATU MWAKA 2026
Kongamano la pili la Kimataifa la Kiswahili (Ufaransa)
Mkurugenzi wa Bodi ya Huduma za Maktaba Zanzibar, Dkt. Ulfat A. Ibrahim, leo ameshiriki Kongamano la Pili la …
MKUTANO NA WADAU
Hii si ya kukosa.
TANGAZO KWA UMMA
Bodi ya elimu ya mikopo ya elimu ya juu zanzibar rasmi imefungua dirisha a maombi kwa wanafunzi wenye vigezo
BAJETI YA MWAKA WA FEDHA WA 2026/2027
Bajeti hakika imetufikia na sisi pia
